Khai mạc huấn luyện dân quân năm 2023
Ngày 29/5/2023, Ban Chỉ huy quân sự xã Liên Hội tổ chức khai mạc huấn luyện dân quân năm 2023. Đến dự và chỉ đạo có Đ/c Thướng tá Triệu Anh Tuấn ủy viên Ban Thường vụ huyện ủy. Chỉ huy trưởng BCH QS huyện Văn Quan. Đ/c Triệu Lê Phượng chủ tịch UBND, chủ tịch Hội đồng nghĩa vụ quân sự xã, các Đ/c trong BCĐ hội đồng nghĩa vụ quân sự xã, Trưởng các ngành đoàn thể, Bí thư chi bộ, trưởng thôn cùng với 73 chiến sĩ dân quân của 9/9 thôn trên địa bàn xã.
![1](/sites/default/files/inline-images/X3.jpg)
![2](/sites/default/files/inline-images/X4.jpg)
CT UBND xã Khai Mạc
![3](/sites/default/files/inline-images/X2_0.jpg)
Đăng ký thi đua
![4](/sites/default/files/inline-images/x1_0.jpg)
Thượng tá Triệu Anh Tuấn. UV BTV Huyện ủy, Chỉ huy trưởng BCH QS huyện Văn Quan phát biểu chỉ đạo